Ba a fassara ba

Yaya Ake Amfani da Tawul ɗin Fuska Daidai?

Tare da ingantuwar ingancin rayuwar mutane, mutane da yawa suna neman mafi girman matsayi na kulawar tsabtace kansu.Misali, wasu 'yan mata a wurin aiki sukan yi amfani da kayan kwalliya, don haka za su fi bukatar kulawa da fuska da fata.Yawanci ba sa amfani da rigar wanki wajen wanke fuska, domin ana yawan sanya kayan wanki ne a cikin wani yanayi mai danshi, wanda ya fi dacewa da kiwo, don haka za su yi amfani da rigar wanke wanke a kullum.Amma akwai hanyoyin amfani da tawul ɗin fuska.Yadda ake amfani da tawul ɗin fuska daidai?

Amfani1: maimakon tawul, ana amfani dashi azaman wanke fuska.

Ainihin aikin shine: bayan an wanke fuskar gaba ɗaya tare da mai tsabta mai kumfa, ɗauki tawul ɗin fuska kuma a jika shi, a hankali a yi wasa a da'irar fuskar har sai an goge kumfa a fuskar.Sai ki matse tawul din ya bushe sannan ki danna sauran damshin dake fuskarki.

Amfani 2: Cire kayan shafa

Wannan yana da sauƙin fahimta, saboda tawul ɗin fuska yana da ƙarfi sosai, don haka idan aka kwatanta da auduga, yana iya cire kayan shafa a fuska cikin sauƙi, kuma ba shi da sauƙi don lalata, ana iya shafa ta akai-akai har sai an cire kayan shafa.

Amfani 3: Rigar damfara

Har ila yau, saboda tsananin taurin kai kuma ba sauƙin lalacewa ba, tasirin shayarwar ruwa yana da kyau, idan dai cikakkiyar damfara.

Amfani 4: Exfoliate

Don fata mai laushi, an rufe tawul ɗin fuska da ruwan shafa mai ban sha'awa don shafe fuskar gaba ɗaya don tsarkakewa na biyu ko cirewa.Yi shi a hankali don kada ku ja fata.

Amfani 5: Cire goge ƙusa

Ya dace don cire gogen farce saboda ba zai yi murzawa ko zana ba.

Amfani 6: Shafa abin rufe fuska

Babu abin rufe fuska idan kun wanke kai tsaye da hannuwanku, yana ɗaukar lokaci kuma mai sauƙin cire fata, yin amfani da tawul ɗin fuska na iya zama da sauri tsaftataccen abin rufe fuska.

Amfani 7: shafa ruwan shafa fuska

Idan na sanya ruwan shafa, nakan yi amfani da tawul din fuska wajen shafa fata, ta yadda fatar za ta iya shiga cikin sauri, fata za ta rika sheki.

Amfani 8: Tsaftace ƙugiya

Bayan matakan da ke sama, za ku iya amfani da kusurwar da aka yi amfani da ita na tawul ɗin fuska don shafe saman fuskar wanke fuska da teburin kayan shafa da kwalabe da gwangwani, wanda yake da kyau ga muhalli, tattalin arziki da tsabta.


Lokacin aikawa: Juni-05-2023

Kuyi Subscribing Zuwa Wasikar Mu

Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.

Biyo Mu

a kafafen sadarwar mu
  • sns01
  • sns03
  • sns02
  • youtube